โรงเรียนตั้งใจวิทยาคมจัดกิจกรรมถวายเทียนพรรษา สังฆทาน และเวียนเทียน เนื่องในวันเข้าพรรษาและวันอาสาฬหบูชา เพื่อสืบสานวัฒนธรรมและประเพณีอันดีงานมของชาวพุทธ ณ วัดป่ามฤคทายวัน ตำบลตั้งใจ อำเภอเมือง จังหวัดสุรินทร์
![](http://tjw.ac.th/wp-content/uploads/2019/08/รายงานกิจกรรมต่างๆ_190723_0164-724x1024.jpg)
โรงเรียนตั้งใจวิทยาคมจัดกิจกรรมถวายเทียนพรรษา สังฆทาน และเวียนเทียน เนื่องในวันเข้าพรรษาและวันอาสาฬหบูชา เพื่อสืบสานวัฒนธรรมและประเพณีอันดีงานมของชาวพุทธ ณ วัดป่ามฤคทายวัน ตำบลตั้งใจ อำเภอเมือง จังหวัดสุรินทร์