โรงเรียนตั้งใจวิทยาคมรับการนิเทศกำกับติดตาม งานตามนโยบาย งานประกันคุณภาพ และกิจกรรมเปิดชั้นเรียน จากคณะนิเทศ เขต สพม. ๓๓ นำโดยนายสำเริง บุญโต ผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ เมื่อวันที่ ๔ มิถุนายน ๒๕๖๒
![](http://tjw.ac.th/wp-content/uploads/2019/08/รายงานกิจกรรมต่างๆ_190723_0152-724x1024.jpg)
โรงเรียนตั้งใจวิทยาคมรับการนิเทศกำกับติดตาม งานตามนโยบาย งานประกันคุณภาพ และกิจกรรมเปิดชั้นเรียน จากคณะนิเทศ เขต สพม. ๓๓ นำโดยนายสำเริง บุญโต ผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ เมื่อวันที่ ๔ มิถุนายน ๒๕๖๒