วันที่เสาร์ที่ ๒๗ กรกฎาคม ๒๕๖๒ โรงเรียนตั้งใจวิทยาคม ได้มีโอกาสต้อนรับคณะผู้บริหารการรถไฟแห่งประเทศไทยที่ได้มามอบทุนการศึกษา บริจาคอุปกรณ์กีฬา ให้กับนักเรียนตั้งใจวิทยาคม และกิจกรรมสาธารณะประโยชน์ ปลูกต้นไม้
เนื่องในวันเฉลิมพระชนม์พรรษา ๖๕ พรรษา ของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวมหาวชิราลงกรณ บดินทรเทพยวรางกูร รัชกาลที่ ๑๐
![](http://tjw.ac.th/wp-content/uploads/2019/08/รายงานกิจกรรมต่างๆ_190805_0166-724x1024.jpg)